ระบบบริหารจัดการงานวิทยาลัยเทคนิคกำแพงเพชร
ข้อมูลบุคลากรทั้งหมด

จำแนกตามเพศ
เพศ
จำนวน

• ไม่ระบุข้อมูล
23

• ชาย
125

• หญิง
81

รวม
229


จำแนกตามระดับการศึกษา
ระดับการศึกษา
จำนวน

• ปริญญาเอกหรือเทียบเท่า
4

• ปริญญาโทหรือเทียบเท่า
56

• ประกาศนียบัตรครูเทคนิคชั้นสูง (ปทส.)
4

• ปริญญาตรีหรือเทียบเท่า
113

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง (ปวส.)
8

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพเทคนิค (ปวท.)
1

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพ (ปวช.)
2

• มัธยมศึกษาตอนปลาย (สายสามัญ)
2

• ไม่ระบุ
39


จำแนกตามแผนกและหน่วยงาน
แผนกและหน่วยงาน
จำนวน

• ผู้บริหารสถานศึกษา

• ผู้อำนวยการสถานศึกษา
1

• ฝ่ายวิชาการ
2

• ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
2

• ฝ่ายบริหารทรัพยากร
2

• ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา
2

• แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
25

• แผนกวิชาช่างยนต์
20

• แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
15

• แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
6

• แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
25

• แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
13

• แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
9

• แผนกวิชาสถาปัตยกรรม
5

• แผนกวิชาช่างเทคนิคอุตสาหกรรม
3

• แผนกวิชาช่างเทคนิคพื้นฐาน
6

• แผนกวิชาการบัญชี
8

• แผนกวิชาการตลาด
6

• แผนกวิชาการเลขานุการ
3

• แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
7

• แผนกวิชาธุรกิจคหกรรม
6

• แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
5

• งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
3

• งานบริหารงานทั่วไป(เอกสารการพิมพ์)
2

• งานประชาสัมพันธ์
10

• งานบุคลากร
19

• งานการเงิน
7

• งานบัญชี
5

• งานพัสดุ
15

• งานอาคารสถานที่
27

• งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)
9

• งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องบริการอินเทรอร์เน็ต)
1

• งานวางแผนและงบประมาณ
6

• งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
10

• งานความร่วมมือ
7

• งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
11

• งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ
17

• งานปกครอง
40

• งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
50

• งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
21

• งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
9

• งานครูที่ปรึกษา
28

• งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
27

• งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
31

• งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
14

• งานทะเบียน
7

• งานวัดผลและประเมินผล
10

• งานสื่อการเรียนการสอน
4

• งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
23

• งานพัสดุ(พนักงานขับรถยนต์)
1

• งานพัสดุ(พนักงานขับเครื่องจักรกลขนาดกลาง)
2

• งานอาคารสถานที่(พนักงานทั่วไป)
1

• ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ
15

• ผู้ดูแลระบบหลัก
3




รชต ดิลกรัชตสกุล
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายวิชาการ



หัตถาภรณ์ เสาร์เรือน
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ



ปฏิมา พุฒตาลดง
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายบริหารทรัพยากร



สิทธิชัย สนุ่นพิทักษ์
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา





นายประหยัด แช่มจุ้ย
ผู้แทนฝ่าย ฝ่ายวิชาการ



มัทรี รักพงษ์
ผู้แทนฝ่าย ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ



นายสุพล จันปอภาร
ผู้แทนฝ่าย ฝ่ายบริหารทรัพยากร



นายณรงค์ ตระกูล
ผู้แทนฝ่าย ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา





พัณณ์กร จันทร์สมบัติ
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



สมศักดิ์ พุฒตาลดง
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างยนต์



นายวัชรธน ขอพรกลาง
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



สมคิด สมนักพงษ์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ



นายณัฐดนัย เรือนคำ
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



เสริมศักดิ์ ชมอุต
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายธีระ ใจตา
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างก่อสร้าง



นายสมทัย บัวชื่น
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาสถาปัตยกรรม



นายวีระพงษ์ ขำเปรม
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างเทคนิคอุตสาหกรรม



นายชุมพล ม่วงจีน
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างเทคนิคพื้นฐาน



สุดใจ ยาละ
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการบัญชี



ศุภรัตน์ เทียบลม
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการตลาด



ดวงใจ ไตรบุตร
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการเลขานุการ



อำนวย ดีพา
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



กานดา ขำเปรม
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาธุรกิจคหกรรม



สัจจา มโนมัยนุกุล
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ





กานต์ศินี ทวีเสริมสิริสุข
หัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์



นายคชา กังวาฬ
หัวหน้างาน งานบุคลากร



สิรินาฎ สมนักพงษ์
หัวหน้างาน งานการเงิน



นางสาวปอร์ พันธ์ศรี
หัวหน้างาน งานบัญชี



สมบัติ ชิวหา
หัวหน้างาน งานพัสดุ



นายชุมพล ขัติยะ
หัวหน้างาน งานอาคารสถานที่



ภีรภัท วิวัฒน์พงษ์
หัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ



ว่าที่ร้อยตรีพิชิต แสงจันทร์
หัวหน้างาน งานความร่วมมือ



มงคล ถนอมสุข
หัวหน้างาน งานความร่วมมือ



วิจิตร พิรารัมย์
หัวหน้างาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์



ดาวสกาย พูลเกษ
หัวหน้างาน งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ



สาโรจน์ เถกิงสรคันธุ์
หัวหน้างาน งานปกครอง



อัธฌาย์นัน สงวนวงศ์
หัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นายวันชัย กอบกิจ
หัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน



นางสุธาทิพย์ เมฆพัฒน์
หัวหน้างาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา



ธารางกูล บัวบาน
หัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา



ปราณี แสงจันทร์
หัวหน้างาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



วาที สุรินทะ
หัวหน้างาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา



ฉันทพัฒน์ สมนึกเจริญสุข
หัวหน้างาน งานทะเบียน



นายสิทธิพร ไกรยวงศ์
หัวหน้างาน งานวัดผลและประเมินผล



นายศุภกร ศรีอาวุธ
หัวหน้างาน งานสื่อการเรียนการสอน



นายชัยพร ดอนกลาง
หัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี





จันทร์ศรี ดนูนาถ
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



เกียรติศักดิ์ ศิริฤทัยวัฒนา
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



พชรกมล อินทรสูต
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



จุฑารัตน์ เนวะมาตย์
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



พนมพร แป้นแก้ว
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



พิมลพรรณ พรหมทอง
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



วิชญาพร โกมลกระหนก
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาววัชรีพร พวงทอง
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาวกิติมาภรณ์ สมบัติพล
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



ธนภัทร ปานคำ
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



ณราชัย แสงพันธ์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์



ไพรฑูรย์ พิลึก
ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์



ว่าที่ร้อยตรีชวโรจน์ ด้วงช้าง
ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์



สัญชัย พิลึก
ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์



ศราวุธ สงล่า
ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์



สมนึก ศรีอนงค์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์



ชัยลักษณ์ เส้นเศษ
ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์



ณรงค์ศักดิ์ เกิดแสง
ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์



สุรศักดิ์ แสนสุวรรณ
ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



ขจรศักดิ์ จันทร์นวล
ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



วิชา กุลมัย
ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นายทศพล ชัยตันตระกูล
ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



กานต์ฐนพัฒน์ อินทร์มา
ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



สุภัชชา สวาทพงษ์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



พงษ์เพชร นาคพงษ์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ



นายจิรเมธช์ กลิ่นบัว
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



เพิ่ม บดีรัฐ
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายอุดม เสือดอนกลอย
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



เพียงพร ชัยอ้าย
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายชัด อินทะสี
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



อัครนิตย์ ล่องชูผล
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



เทอดพล เพชรจันทร์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



ชูชาติ ศรีคมขำ
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



ทัศนะ คงเพ็ชรศักดิ์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายชูโชค อิ่มเหว่า
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



มงคล หอมแก่นจันทร์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



มัทนา จีบกล่ำ
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



ชานนท์ นาคทอง
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



ธวัชชัย พุ่มริ้ว
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



ธนนันท์ มาศธนานันต์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



สุชาญ นาคน้อย
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายนิทัศน์ ศรีเทียมศักดิ์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



ไชยบูรณ์ ประเดิมรัตนกุล
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



ปรีชา มลเลื่อน
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



สำเริง คำกมล
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



ทรงยศ กำแพงแก้ว
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายสมเกียรติ หะยาจันทา
ครูประจำ แผนกวิชาช่างก่อสร้าง



นายวัชรพงษ์ ชื่นตา
ครูประจำ แผนกวิชาช่างก่อสร้าง



นายชัยณรงค์ มีเต็ม
ครูประจำ แผนกวิชาช่างเทคนิคอุตสาหกรรม



นางทรงพร บำรุงศรี
ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี



จารุภัทร แจ่มประแดง
ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี



นางสาวลัดดาวัลย์ เกิดสุวรรณ์
ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด



จินตนา ชาญเชี่ยว
ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด



นางดัชนีย์ จะวรรณะ
ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด



นุกูล เทียนการ
ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



ณัฐปาลิน ทักษิณวงศ์
ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



ทวิภพ พินิจลิขิต
ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นิศารัตน์ ทองแดง
ครูประจำ แผนกวิชาธุรกิจคหกรรม



นายรุ่งธรรม ศรีวรรธนศิลป์
ครูประจำ แผนกวิชาธุรกิจคหกรรม



ปกรณ์ ปัญญาดี
ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ





ฐิติรัตน์ ไชยวงค์
ข้าราชการพลเรือน งานการเงิน





กฤษดา สาหร่าย
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาช่างยนต์



สิทธิ กุลบุตร
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาช่างยนต์



นางศศิธร เพ็ชรอิน
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาช่างก่อสร้าง



นายเอกรินทร์ พิลึก
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาสถาปัตยกรรม



สุภาพร ผุดผ่อง
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ





ปภัสวรรณ เอี่ยมรักษา
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางภาณี พิมพาทอง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



กนกรดา ปานสุด
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



ฐปนัท ปัทมะเสวี
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาวอาชัญญา ศรีวรรธนศิลป์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



หทัยชนก วงษ์คำ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



อภินันท์ จินตกสิกิจ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นพมาศ ศรีวงษ์วรรณ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



อารียา กาไสย
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



สุปรียา คันสิงหา
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



ว่าที่ร.ต.ธีระพล กุลสิงห์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์



นายวิทยา จินกาล
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์



ทรงชัย ไชยพรหมมา
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์



สดใส มั่นคง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์



วีรวัตย์ ขันคำ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์



สุทธิพงษ์ แย้มยงค์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์



สุชน แก้วบุรี
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



บุญเรือน ช่างย้อม
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



ว่าที่ร้อยตรีณัฐนนท์ จาดคำ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นายสุรศักดิ์ สุขประกอบ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นายวรพงษ์ โพธิ์มูล
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



กริชติศักดิ์ เซียมตะคุ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ



สุรศักดิ์ ทองสุระวิโรจน์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ



นายชนะศักดิ์ เนื้อไม้
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ



เมธี มูลฟู
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ



จิรศักดิ์ สุริยาส่องแสง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



ณัฐพงศ์ โพธิ์ม่วง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



วุฒินันท์ พรมมินทร์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



คุณากร ปิ่นจันทร์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นัฐวุฒิ อุตเรือน
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



ทนงศักดิ์ ศรีพล
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายธนชิต เนียมวงษ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นัทที ลำขวัญ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



จิรศักดิ์ บุญธานี
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายศณพงศ์ สิงห์ธนะ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างก่อสร้าง



นายก้องตะวัน ประสมญาติ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างก่อสร้าง



นางสาวลลิตา โฆษิตเลิศวัฒนา
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสถาปัตยกรรม



นายคณิตนนท์ ดาวเรือง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสถาปัตยกรรม



นางสาวรัตนาภรณ์ แสงเงิน
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสถาปัตยกรรม



นายภัทรพงศ์ จันทร์เขียว
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเทคนิคอุตสาหกรรม



นายอานนท์ จันเนตร
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเทคนิคพื้นฐาน



นาย ทิวานนท์ โพธิ์โต
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเทคนิคพื้นฐาน



ภาณุพงศ์ วิทยาพล
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเทคนิคพื้นฐาน



ปุณยวัจน์ สิทธิ์น้อย
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเทคนิคพื้นฐาน



เบญจมาภรณ์ อินทร์อ่วม
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการบัญชี



ไอลดา คำปากูล
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการบัญชี



นภาพร ตั้งแต่ง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการตลาด



ศิริวรรณ สวนลา
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการเลขานุการ



กุลนรี วังอาจ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



ชฎาธร อ้นอารี
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



ฐิติมา แก้วกำเนิด
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นายธนาวิทย์ ปัสติ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาธุรกิจคหกรรม



นางสาวทิพย์นิภา เอีี่ยมเอื้อยุทธ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาธุรกิจคหกรรม



สุกานดา ปานช้าง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาธุรกิจคหกรรม





นางสาวศศิธร โมกมัน
ลูกจ้างประจำ งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)



เอนก บัวนาค
ลูกจ้างประจำ งานพัสดุ(พนักงานขับเครื่องจักรกลขนาดกลาง)



นายวินัย ตาลเมือง
ลูกจ้างประจำ งานพัสดุ(พนักงานขับเครื่องจักรกลขนาดกลาง)





กนกพร คงเพชรศักดิ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง แผนกวิชาการเลขานุการ



ว่าที่ร้อยตรีวัชรพงษ์ เอี่ยมจุฑาวงศ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ





นางสาววัชราภรณ์ พุ่มเจริญ
เจ้าหน้าที่ งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)



นางสาวสุนิศา ร่มโพธิ์
เจ้าหน้าที่ งานประชาสัมพันธ์



นางสาวสาธิตา แก้วเกิด
เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร



นางสาวสุดารัตน์ เกษมญาติ
เจ้าหน้าที่ งานการเงิน



นางสาวศิวลักษณ์ ใจฉ่ำ
เจ้าหน้าที่ งานการเงิน



นางสาววัณนิพิศ ปัญญา
เจ้าหน้าที่ งานบัญชี



นางสาวภควดี สิทธิกัน
เจ้าหน้าที่ งานบัญชี



น.ส สุภาพร แก้วนิคม
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ



นายทรงพล บำรุงศรี
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ



นางสุดารัตน์ วงษ์อ่อง
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ



ยูถิกา นวมวงษ์
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ



นางสมบูรณ์ รำไพเราะ
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ



นายสมศักดิ์ ขัดวิลาศ
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่



นายนิทัศน์ กระต่ายทอง
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่



นายปัญญา เรือศรีจันทร์
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่



นายธนธรณ์ ภาคินธนวัฒน์
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่



นายวีระชัย พวงทอง
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่



นายสมเกียรติ บุญสุข
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่



นายสนทญาซิน รัตนปรีชา
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่



นายปราโมทย์ อยู่สุภาพ
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่



นายภาณุพงศ์ รัตนปรีชา
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่



นางสาวกัลยา ระวังภัย
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่



นางดาวเรือง คำกมล
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่



นางสาวอัจฉรา นิยมวงศ์
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่



นางประพิศ สอนเจริญทรัพย์
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่



นางสาวประไพร มาเครือ
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่



นายประกิจ เปรมเดช
เจ้าหน้าที่ งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)



นางสาวทิพย์วัลย์ ศรีวงษ์วรรณ
เจ้าหน้าที่ งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)



นางสาวอมาวะศรี แซ่ปึง
เจ้าหน้าที่ งานวางแผนและงบประมาณ



ธานินทร์ เกิดเนตร
เจ้าหน้าที่ งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ



นางสาวมุทิตา สุดสงวน
เจ้าหน้าที่ งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์



นางสาววันทิณี วัดแพง
เจ้าหน้าที่ งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ



แสงดาว แซ่จ๋าว
เจ้าหน้าที่ งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ



นางสาววัลลีย์ เกิดพงษ์
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง



นางโยทกา ขัติยะ
เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นางจิราภา สงวนศักดิ์
เจ้าหน้าที่ งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน



นางปิยะวรรณดา เกิดยอด
เจ้าหน้าที่ งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา



นางพัชราพร กล้าหาญ
เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา



ปนัดดา เสนีย์วงศ์ ณ อยุุธยา
เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน



นางสาวรติกานต์ พรมคำ
เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน



นางสาวนิชาภา สิงห์เรือง
เจ้าหน้าที่ งานวัดผลและประเมินผล



ว่าที่ร้อยตรีธุวานนต์ คำเลิศ
เจ้าหน้าที่ งานสื่อการเรียนการสอน



นางอุบล ตาลเมือง
เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี



นายศิวกร วัฒนศิริ
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ(พนักงานขับรถยนต์)





นางนิตญา รัตตสนธิกุล
พนักงานบริหารทั่วไป (ด้านวิชาการศึกษา) งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน





นันทพร สมนักพงษ์
ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ



มนธิฌาย์ รวีย์ชชานนท์
ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ



กรพบ ศิริสมบัติ
ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ



นางทองดี สิงสม
ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ



นางสาวสุดารัตน์ จ่าเชย
ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ



นางชนัญญา มุ่งต่อกิจ
ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ



นายทองคำ ตินะลา
ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ



นางมะลิวัลย์ งามจันทราทิพย์
ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ



นางศรีพรรณ ต้นกวาว
ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ



นางนงนวล บางแค
ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ



ธนพลธ์ เพชรวรี
ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ



นายชัยวุฒิ ถอสุวรรณ์
ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ



นางสาวเหลือง บู่อ้น
ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ